Cisco SG300-28 26 Port 10/100/1000Mbps, 2 combo mini-GBIC

Switch Cisco SG300-28 giải pháp mạng hoàn hảo cho các mạng doanh nghiệp nhỏ. Dòng sản phẩm thiết bị chuyển mạch mạng Cisco SG300-28 này phù hợp và có thể sử dụng cho cả mạng lớp 3. Switch SG300-28 cung cấp cung cấp 26 cổng 10/100/1000, 2 cổng mini-GBIC kết hợp cho mạng LAN kết nối tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Trong thực tế bạn có thể sử dụng thiết bị chuyển mạch mạng Switch Cisco SG300-28 để kết nối máy tính, host trong, camera hoặc với các thiết bị kết nối Wifi trong 1 phòng, trong đó có doanh nghiệp nhỏ với người dùng … Đây cũng là một dòng sản phẩm thích hợp sử dụng để mở rộng các hệ thống mạng LAN trong doanh nghiệp khi có nhu cầu sử dụng.

Switch Cisco SG300 26 Port 10/100Mbps, 2 cổng 10/100/1000Mpbs, 2 combo mini-GBIC chuyển đổi thiết bị mạng hoặc chế độ cáp chéo (MDI / MDI-X). Thông tin Full Duplex cho mỗi cổng là 200Mbps.


Switch Cisco SG300-28

Thông số kỹ thuật Switch Cisco SG300-28 Port

Hãng: Cisco

Mã sản phẩm: SG300-28

Loại kết nối: Fast Ethernet tốc độ cao

Cổng giao tiếp: 26 x 10/100/1000 + 2 x combo Gigabit SFP

Cổng cung cấp: SFP (mini-GBIC)

Nguồn điện (PoE): Có

Phương pháp xác thực: RADIUS, Vỏ bảo mật (SSH), TACACS +

Bảng địa chỉ MAC: 10K

Hiệu suất:

Hiệu suất Dung lượng chuyển mạch: 56 Gbps

Hiệu suất chuyển tiếp (kích thước gói 64 byte): 41,67 Mpps

Giao thức định tuyến: Định tuyến IPv4

Giao thức quản lý từ xa: CLI, HTTP, SSH, Telnet, HTTPS, RMON 1, RMON 2, RMON 3, RMON 9,SNMP 1, SNMP 2c, SNMP3

Nhiệt độ và môi trường sử dụng Switch Cisco SG300-28

Phạm vi lưu trữ độ ẩm 10 – 90% (không ngưng tụ)

Nhiệt độ lưu trữ tối thiểu -4 ° F

Nhiệt độ lưu trữ tối đa 158 ° F

Min Nhiệt độ hoạt động 32 ° F

Nhiệt độ hoạt động tối đa 104 ° F

Độ ẩm hoạt động 10 – 90% (không ngưng tụ)

Kích thước: Chiều rộng 17,3 in x Độ sâu 10.1 in x Chiều cao 1,7 in

Cân nặng: 7,23 lb (3,28 kg)

Bảo hành 12 tháng

Các Module tương thích với Switch Cisco SG300-28

MFEBX1: Bộ thu phát SFP 100BASE-BX-20U cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ tới 20 km

MFELX1: Bộ thu phát SFP 100BASE-LX, cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ tới 10 km

MFEFX1: Bộ thu phát 100BASE-FX SFP, cho sợi đa mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ tới 2 km

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG300-28 được sử dụng rộng rãi với các tính năng của lớp 3 và khả năng mở rộng hệ thống mạng nội bộ thích hợp với các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Thiết bi mạng THC là nhà phân phối của Cisco trong nhiều năm qua. Với uy tín và trách nhiệm được xây dựng chúng tôi đảm bảo các sản phẩm đưa ra thị trường đều là hàng chuẩn chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO CQ, không có bất cứ sản phẩm nào là hàng nhái, hàng giả.

Quý khách nếu quan tâm đến sản phẩm, muốn đặt mua hay nhận báo giá sản phẩm Switch Cisco. Hãy liên hệ nhanh với chúng tôi để nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ nhân viên kinh doanh kinh nghiệm và mức giá rẻ nhất thị trường.

MÁY TÍNH THC
LINH PHỤ KIỆN - THIẾT BỊ MẠNG CHÍNH HÃNG
Địa Chỉ: 223 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội
BÁO GIÁ THIẾT BỊ MẠNG
Dụng cụ làm mạng - Linh kiện mạng, phụ kiện mạng, thiết bị mạng

CALL: 0934.317.727 - ZALO: 0934.317.727
Email:  Kinhdoanh.thc1@gmail.com - hoangtuyet.thc@gmail.com

Mọi yêu cầu cần tư vấn hỗ trợ, vui lòng liên hệ số máy
  0934.317.727 để chúng tôi hỗ trợ bạn đưa ra giải pháp kiểm tra cáp mạng tối ưu nhất!

 

 

Trang: 1234567
Sản phẩm cùng loại
Trang: 1234567