Cáp quang treo single mode 48FOCáp quang treo single mode 48 sợi(48FO, 48 core, 48 lõi), Cáp quang treo single mode 48 sợi (48FO, 48 core, 48 lõi) , Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel, Vinacap, VNPT, VinaOFC

Dây cáp quang 48 FO, Cáp quang treo 48 FO chính hãng, Cáp quang Singlemode, Vinacap, viettel. 

Cáp quang treo single mode 48FO

Giới thiệu chung

Cáp quang treo SM 48FO hình số 8 là loại cáp quang phổ biến nhất và thường gặp nhất, bạn có thể bắt gặp ở mọi nơi, mọi chỗ. Đúng như tên gọi của nó, cáp quang treo có dạng hình số 8, gồm phần cáp phi kim loại và phần dây treo kim loại gắn liền với nhau, được sử dụng để treo trên cột ngoài trời. Do có phần dây chịu lực kim loại nên cáp khá cứng, có thể chịu tác động lớn từ môi trường mà không làm ảnh hưởng tới lõi sợi cáp bên trong. Cáp quang Single mode được sản xuất trong nước có chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh và được tất cả các nhà mạng lớn tin dùng.

Thông số kỹ thuật cáp quang treo single mode 48FO | 48  core

– Số sợi: 48 sợi quang single mode.

Bước song hoạt động: 1310 , 1550nm
– Cáp quang treo SM sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
– Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
– Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau tăng sức dẻo dai.
– Cáp được thiết kế phù hợp cho các mục đích sử dụng:
+ Kết nối Hệ thống mạng cục bộ
+ Kết nối Hệ thống mạng thuê bao
+ Kết nối  Hệ thống thông tin nội bộ
+ Kết nối  Hệ thống thông tin liên lạc đường dài.

Các tiêu chuẩn đáp ứng của cáp quang treo số 8 Single mode 48core:

– TCN 68 -160: 2008: Mạng viễn thông – cáp sợi quang.- ITU-T G652: Tiêu chuẩn kỹ thuật sợi quang đơn Mode SMF.- ITU-T G655: Tiêu chuẩn kỹ thuật sợi quang đơn Mode có hệ số tán sắc khác 0 ở các vùng bước sóng 1500nm đến 1600nm.- IEC-60794-1/2/3 :3/2003: Phương pháp kiểm tra chỉ tiêu kỹ thuật cáp quang .- IEC-60793: Phương pháp kiểm tra chỉ tiêu kỹ thuật sợi quang.- TIA/EIA-598: Tiêu chuẩn mã hoá màu sợi quang.- TC.00.PKT.242:13/1/2014-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp phân phối- TC.00.PKT.92:13/4/2011-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp sợi quang.- ITU-T Rec L.26: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang treo.- ITU-T Rec L.78: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang luồn cống.- IEEE-1222: Phương pháp kiểm tra cáp ADSS.- TCVN 8696:2011: Tiêu chuẩn cáp quang vào nhà thuê bao.- Tiêu chuẩn EIA-555-33A:1998- Chỉ tiêu kỹ thuật của các nhà cung cấp.

 Hình ảnh cho sản phẩm: Cáp quang treo Singmode 48FO.

Cáp quang thuê bao 48 FO
Cáp quang treo singgle 48 FO

 
Trang: 123
Sản phẩm cùng loại
Trang: 123