Dây nhảy Patch Cord chính hãng AMP Cat5e Cat6

Hãy tham khảo bài viết sau đây mà Newlink chia sẻ để có những thông tin cần thiết về dây nhảy AMP cat5, cat6 chính hãng.
 Dây nhảy AMP dành cho cat5 cat6 với các độ dài khác nhau từ 3, 4, 5, 7, 10 Ft để hỗ trợ việc truyền phát tín hiệu từ dây nhẩy tới Switch. Các bạn cũng đã biết tới dây nhảy AMP và những công dụng tuyệt vời mà nó mang lại trong việc quản lý hệ thống mạng một cách chuyên nghiệp. Để có thể hoàn thiện dây nhảy và switch thì cần một loại dây cáp đặc biệt đó chính là patch cord AMP.

 

>>> Dây nhẩy Patch Cord Krone Cat6 UTP 15m

>>> Dây patch cord 15m AMP cat 6

>>> Dây patch cord cat5 AMP 1,5m

 Dây nhảy AMP cat5, cat6 chính hãng

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều các hãng sản xuất dây nhảy, song bạn có thể hoàn toàn yên tâm khi lựa chọn sử dụng dây nhảy AMP cho hệ thống dây mạng của nhà mình. Với sợi cap mạng được làm từ những chất liệu nguyên chất, cao cấp không dính tạp chất, không gây hại cho môi trường thì patch cord AMP sẽ đảm bảo được tốc độ đường truyền cho đường mạng cat5, cat6 ổn định, xuyên suốt nhất.

 

Để chọn loại dây nhảy phù hợp bạn cần quan tâm đến số lượng cáp, màu sắc để có thể phân biệt các đường dây mạng của phòng ban khác. Nếu dây nhảy của bạn có 24 cổng hoặc 48 cổng, bạn sử dụng đúng với số cổng đó thì cần 24 hoặc 48 sợi. đồng thời với hệ thống mạng bạn đang dùng cat 5 thì patch cord amp bạn cần cho cho cat5, cat6.

Chọn patch cord AMP Cat6, Cat5e chúng ta cần lưu ý chiều dài của dây nhảy AMP, điều này cũng đóng vai trò quan trọng trong việc chọn lựa. Quá dài hoặc quá ngắn, sẽ gây ảnh hưởng đến thi công và làm mất thẩm mỹ. Bạn nên dựa vàoa khoảng cách từ switch tới thanh panel để chọn loại 3ft, 4ft, 5ft , 7ft hoặc 10 ft.

 Patch cord Chính hãng chỉ có tại Newlink

Ngoài patch cord Cat5, Cat6, bạn có thể tham khảo tới một loại cáp patch cord AMP nữa đó chính là dây nhảy quang với 2 đầu được đấu sẵn chuẩn đầu nối LC, SC, ST... và chiều dài có thể lên tới 30 m. Đây là loại cáp có công dụng kết nối qua lại giữa các thiết bị truyền dẫn quang, tủ phân phối quang ODF, converter quang…Dựa trên khoảng cách sử dụng, tính toán độ suy hao người ta sẽ chọn loại single mode (SM), Multi mode (MM).

Mọi thông tin chi tiết về dây nhẩy cat5, cat6 hãy liên hệ ngay với THC Computer:

Máy Tính THC

Địa chỉ: 223 Phố Chùa Láng, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

ĐT: 043.244.40.14

Hotline: 0934.317.727 - 0972.714.063

Website: http://newlink.com.vn

Email: kinhdoanh.thc1@gmail.com

 

icon Các tin tức khác
icon Tại sao lại dùng Bộ Khuếch đại tín hiệu mạng ( Khuếch đại tín hiệu Internet NE-300 ) ?
icon RT-AC1300UHP
icon Cách phân biệt các loại dây nhảy quang Singlemode SC-SC, SC-LC, FC -FC
icon Dây cáp tín hiệu HDMI Dẹt Ugreen 2K,4K
icon Cáp HDMI cho đầu ghi hình 2K,4K Unitek, Ugreen
icon Những điều cần biết khi mua nguồn sử dụng Bitcoin
icon Giải pháp kết nối Laptop với tivi thông qua cổng HDMI, VGA.
icon Tò mò về sự khác biệt giữa Cat5 và Cat6
icon Các mẹo xử lý cáp mạng
icon Thanh quản lý cáp ngang cho tủ rack 19''
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen