Dây nhảy quang, patch cord quang singlemode, multimode SCSC, LC LC, LC SC...

Dây nhảy quang, dây hàn quang chính hãng, patch cord optical dây nhảy quang, dây hàn quang nhập khẩu được thietbimangthc.com cung cấp uy tín, chất lượng tốt. Đầy đủ CO, CQ, luôn có sẵn, giao hàng tận nơi cam kết giá rẻ

==>> Giải thích về dây nhảy quang, các chuẩn của dây nhảy quang

Dây nhảy quang, dây hàn quang chính hãng, sản phẩm Dây nhảy quang, dây hàn quang nhập khẩu. Được chúng tôi cung cấp uy tín, chất lượng tốt. Đầy đủ CO, CQ, luôn có sẵn, giao hàng tận nơi cam kết giá rẻ nhất VN.

THC computer phân  Phối Các loại dây nhảy Patch Cord , Dây nhẩy quang Single-Mode,Multi-Mode,OM3 10G SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000

Dây nhảy quang hay còn gọi fiber optical patch cord là sợi dây quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex,  được bấm hàn đúc đầu kết nối Connecter sẵn ở 2 đầu với các chuẩn kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv… . Công dụng của dây nhảy quang là dùng để kết nối, đấu nhảy giữa 2 thiết bị quang hoặc giữa thiết bị quang và phụ kiện quang.

1. Dây nhảy quang Loại Single-mode hoặc Multi-mode 
2. Các loại đầu nối FC, SC, ST, LC, MU, MT-RJ, E2000…
3. Kiểu sợi Simplex hoặc Duplex
4. Chiều dài 1m, 2m, 3m, 5m, 10m, 20m hoặc tùy chọn. 

1 2 Tiếp
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen