Bộ chuyển đổi quang điện MC110CS là một bộ chuyển đổi quang được sử dụng để chuyển đổi các phương tiện truyền thông chuẩn 100BASE-FX của cáp quang sang chuẩn 100BASE-TX của cáp đồng và ngược lại.

Bộ chuyển MC110CS được thiết kế theo chuẩn mạng IEEE 802.3u. Thiết bị này còn được thiết kế để sử dụng với cáp quang ở chế độ single-mode, dùng trong kiểu kết nối SC-type.

 Bộ chuyển đổi quang điện MC110CS

Bộ chuyển đổi quang điện này hỗ trợ tia laser bước sóng dài khi tốc độ chuyển tiếp tín hiệu đầy đủ khi làm việc ở bước sóng 1310 nm ở cả truyền và nhận dữ liệu. Nó còn được tích hợp khả năng tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và có đèn led hiển thị khi hoạt động. MC110CS truyền tải với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20 km.

Thiết bị MC110CS cần có nguồn ngoài hỗ trợ để đảm bảo hoạt động liên tục lâu dài và ổn định. 

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen
Thiết bị âm sàn, đế ấm sàn, ổ cắm, jack module HDMI, rj45, VGA, AVCáp mạng AMP , cáp hdmi unitek,Cáp chuyển đổi
Cung cấp cáp mạng AMP, cáp mạng alantek,