Converter GNC-1111S-20A/B 10/100M | Bộ chuyển đổi quang điện Gnet com GNC 1111S-20A/B

Converter GNC-1111S-20A/B  là kéo dài, đảm bảo tín hiệu khoảng cách giữa các thiết bị với nhau thông qua hình thức chuyển đổi tín hiệu Quang to Điện và ngược lại Điện to Quang thông qua hệ thống cáp mạng và cáp quang.

Tính năng nổi bật của dòng Converter GNC-1111S-20A/B 

Hỗ trợ việc truyền tải các gói dữ liệu VLAN dài thêm

Hỗ trợ chất lượng dịch vụ (QoS), đảm bảo việc truyền tải gói tin VoIP

Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng lưới dự phòng

Hỗ trợ 10 / 100Mbps store-and-forward và 100Mbps truyền cut-qua với tùy chọn Dip-Switch (duy nhất)

Hiện kiểm soát lưu lượng và giảm các gói phát song full-duplex và half-duplex tự động cảm nhận

Hỗ trợ kết nối chéo tự động của giao diện cặp xoắn, tạo điều kiện cho hệ thống vận hành và lắp đặt

Hỗ trợ liên kết Không Alert (LFA) với tùy chọn Dip-Switch (duy nhất)

Hỗ trợ việc truyền tải các gói dữ liệu dài thêm lên to1600 byte

Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng lưới dự phòng

Tiêu thụ điện năng cực thấp, nhiệt độ thấp, hiệu suất ổn định trong những môi trường khắc nhiệt và tuổi thọ lâu dài

Thông số kĩ thuật Converter GNC-1111S-20A/B 

Converter GNC-1111S-20A/B | Bộ chuyển đổi quang điện GnetCom 1111S-20A/B

Converter GNC-1111S-20A/B là bộ chuyển đổi quang điện sử dụng 1 cổng quang (1 đường quang đảm nhận đồng thời 2 tín hiệu riêng biệt thu và nhận TX-RX )

Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm

Thiết bị được sử dụng Chipset RTL8305NB(Taiwan) - ĐÀI LOAN

Khoảng cách truyền tải trên 2 loại cáp quang phổ biến :
Multi mode : 2km : Single mode 20km

Chuẩn cổng kết nối ( One optical port ): SC/ST/FC (fiber size: 50,62.5/125µm)

Nguồn Converter GNC-1111S-20A/B là loại 5V-2A chuẩn  ( loại tốt nhất thị trường hiện nay )

Ưu điểm nổi bật của Converter GNC-1111S-20A/B

Do sản Sử dụng Chipset RTL8305NB nên rất khó bị treo ở các môi trường và điều kiện khắc nghiệt như nhiệt độ cao, môi trường  lưu thông khí kém nên rất an tâm khi sử dụng

Lắp đặt dễ dàng , nhanh chóng NÊN rất rễ ràng khi chuyển thiết bị

Hoạt động bền bỉ , trang bị bộ nguồn chuẩn 5v ổn định

Thiết kế theo quy chuẩn Phù hợp với các công trình dự án hay tủ RACK yêu cầu nguồn tổng , nguồn tập trung

 Converter GNC-1111S-20A/B được thiết kế nhỏ gọn, vỏ kim loại được phủ sơn tĩnh điện, logo nhận diện thương hiệu chính hãng được sơn 3 màu cách biệt.


Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1111S-20AB
Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1111S-20AB
Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1111S-20AB
Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1111S-20AB
Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1111S-20AB
Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1111S-20AB

 

 

Trang: 12345678
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12345678
Hộp nối âm bàn, âm sàn sino amigo
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen