Dây nhảy quang Single Mode SC-SC | Optical patch cord SC-SC

Dây nhảy quang Single mode SC-SC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC.  

Chiều dài dây nhảy quang: 10m 

Hai đầu kết nối chuẩn như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…

Hỗ trợ tốc độ chuẩn 1Gbps. Dây nhảy quang SC-SC Single mode được sản suất theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Khối lượng nhỏ nhẹ dễ dàng đấu nối, thi công.

Dây nhảy quang single mode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang Single mode SC/SC duplex 3.0 10m

Thông số chi tiết dây nhảy quang Single mode SC-SC.

Dây nhảy quang SC-SC

Thông số kỹ thuật.

Thông số kỹ thuật

[Loại]

SC/SC 9/125 Single-Mode

[Đầu kết nối]

SC-SC

[Chiều dài]

theo yêu cầu

[Đường kính sợi]

3.0 mm

[Kiểu sợi quang]

Single Mode

[Bề dày]

Core = 9 microns; Cladding = 125 microns

[Vỏ bọc]

PVC (OFNR-rated)

[Mầu vỏ]

Vàng

[Bước sóng]

1310 nm

[Độ suy giảm tín hiệu]

1.0 dB/km (Fiber attenuation)

[Độ uốn cong]

R=3cm

[Lực căng lớn nhất]

90 N/cm

[Lực nghiền nát]

550 N/cm

Công  ty THC Computer chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode, multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

Quý khách có nhu cầu mua dây nhảy quang single-mode SC-SC vui lòng liên hệ để được giá tốt nhất.


Dây nhảy quang SC-SC
Dây nhảy quang SC-SC

Công ty TNHH thương mại và công nghệ THC Việt Nam

Địa Chỉ: số 223 Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội

Website : newlink.com.vn - thietbimangthc.com – noyafa.vn

ĐT: 0972.714.063 – 0934.317.727  ZALO: 0934.317.727

Email:   kinhdoanh.thc1@gmail.com

Trang: 12345678
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12345678
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen