Dây nhảy quang chuẩn SC-SC-SM/UPC, dây đơn dài 5m hàng chính hãng, Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000.
Trang: 123
Sản phẩm cùng loại
Trang: 123
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen