Cáp quang treo F8-M3 Viettel – 72Fo Singlemode chính hãng.

Cáp quang treo F8-M3 Viettel – 72Fo Singlemode là sản phẩm cao cấp được sản xuất trên dây chuyền hiện đại tại nhà máy ở Việt Nam nên giá thành của sản phẩm rất cạnh tranh mà chất lượng sản phẩm vẫn mang đầy đủ tính năng, thông số kỹ thuật giống như các sản phẩm cùng loại từ các nhãn hàng nổi tiếng trên thế giới.

Cáp quang treo số 8 72Fo Singlemode có cấu trúc ống lỏng đặc biệt để chịu sức căng thích hợp, uốn cong ổn định khi thi công. Phần vỏ của dây cáp quang được làm bằng nhựa HDPE chất lượng cao có khả năng chống cháy và chịu được tác động của thời tiết. Sản phẩm được đánh giá thân thiện với môi trường và an toàn khi sử dụng.

Cáp quang treo F8-M3 Viettel – 72Fo Singlemode

Phần lõi của cáp quang treo F8-M3 Viettel 72Fo gồm 72 sợi chuyên sử dụng ở các hệ thống cáp trục với công nghệ chế tạo tiên tiến giúp sợi cáp có tốc độ truyền tín hiệu rất cao so với cáp mạng làm bằng đồng.

Cáp quang treo số 8 Viettel Singlemode còn được thiết kế đi liền 1 sợi dây gia cường bằng kim loại để treo lên các cột treo nhằm giữ cho đường dây được ổn định và kéo được khoảng cách xa hơn. Từ đó dây có thể truyền được tín hiệu ở tốc độ cao và rất ổn định.

Thông số kỹ thuật của Cáp quang treo F8-M3 Viettel – 72Fo Singlemode chính hãng:

Hệ số suy hao

-At  1310 nm

+Mã. value:  ≤ 0,36 dB/km

+Average value: ≤ 0,35 dB/km

–At 1550 nm

 +Max. value: ≤ 0,22 dB/km 

 +Average value: ≤ 0,21 dB/km

Khả năng chịu điện áp phóng điện của vỏ cáp: ≥ 20 kV DC or > 10 kV rms AC (50~60Hz)

Cáp quang treo M3 F8 chính hãng. 

Lực căng tối đa trong vận hành   : ≥4,5 kN

Lực căng tối đa cho phép            : ≥9,0 kN

Khả năng chịu nén                       : ≥ 2,2/100mm

Thời gian sử dụng                        : ≥ 15 năm

Dải nhiệt độ làm việc                    : -30ºC to 60ºC

Đường kính bụng cáp                  : 9.5-12.2 mm

Khối lượng 1km                           : 127-190kg

Hình ảnh cho sản phẩm, Cáp quang treo  72FO.

Cáp quang treo hình số 8
Cáp quang treo hình số 8

Cáp quang treo hình số 8
Cáp quang treo hình số 8

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen