Chuyển đổi năng lượng của bạn và chuyển đổi quang điện tử Gigabit SFP Media Converter TP-LINK MC220L

MC220L là một bộ chuyển đổi phương tiện được thiết kế để chuyển đổi sợi 1000BASE-SX / LX sang phương tiện đồng 1000Base-T hoặc ngược lại. Được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE802.3ab 1000Base-T và IEEE802.3z 1000Base-SX / LX, MC220L được thiết kế để sử dụng với cáp quang đa chế độ / đơn chế độ sử dụng đầu nối LC-Type. Nó hoạt động ở 850nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi áp dụng sợi đa chế độ và 1310nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi áp dụng chế độ đơn.

Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit SFP Media Converter tplink MC220L

Các tính năng khác của mô-đun này bao gồm khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không yêu cầu khung gầm) hoặc với khung gầm hệ thống TP-LINK 19s 19s, hệ thống Auto MDI / MDI-X cho cổng TX và đèn LED trạng thái bảng mặt trước. MC220L sẽ truyền ở khoảng cách cáp quang mở rộng sử dụng sợi đa chế độ lên tới 0,55 km và 10 km khi sử dụng sợi quang đơn mode.

Điện thoại của bạn có thể chuyển đổi quang điện tử Gigabit SFP Truyền thông TP-LINK MC220L

Đặc tính kỹ thuật của Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit SFP Media Converter TP-LINK MC220L

MEDIA CONVERTER & MODULE

Chuẩn và Giao thức         IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

Tính năng cơ bản              Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)

Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber

Ports     1 Gigabit SFP port

1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Wave Length     Depends on the used SFP module

Network Media 1000BASE-X       Multi-mode/Single-mode SFP module

Network Media 1000BASE-T       UTP category 5, 5e, 6 cable (maxium 100m)

EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

LED Indicators    PWR, LINK, RX

Kích thước (R*D*C)        3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

Power Supply    External Power Adapter

Max Power Consumption            3.95W

Safety & Emission            FCC, CE

Môi trường         Operating Temperature: 0~40 (32~104)

Storage Temperature: -40~70 (-40~158)

Operating Humidity: 10%~90% non-condensing

Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

Trang: 1234567
Sản phẩm cùng loại
Trang: 1234567
Hộp nối âm bàn, âm sàn sino amigo
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen