Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 Gnetcom GNC-1114S-20 4 cổng lan

Thông tin sản phẩm converter quang 10/100 1 sợi Gnetcom 4 cổng Lan

Kết nối 1 cổng quang đầu SC, 4 cổng RJ45 đầu ra kết nối ethernet

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

Truyền tín hiệu qua cáp quang single mode, multi mode

Sử dụng 1 sợi quang

Kết nối cổng quang: 1 cổng quang chuẩn SC

Kết nối cổng Lan: 4 RJ45 10/100Mbps

Khoảng cách kết nối quang 0-20km với cáp quang single mode, 0-2km với cáp quang multi mode

Nguồn: adapter 5V2A

Thương hiệu Gnetcom

Bảo hành 24 tháng.

Sản phẩm hỗ trợ CO,CQ cho công trình, dự án.

Thông số kỹ thuật thiết bị chuyển đổi quang điện Gnetcom GNC-1114S-20 

Tham số

Thông số kỹ thuật

Tốc độ kết nối

10/100Mbs

Tiêu chuẩn

IEEE802.3 10Base-T Ethernet 

IEEE802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet,

IEEE802.3x Flow control

IEEE802.1q VLAN

IEEE802.1p QoS 

IEEE802.1d Spanning Tree

Khoảng cách truyền

Single-mode: 0-20km

Multi-mode:0-2km

Cat 5 UTP:  100m

Cổng kết nối

Cổng RJ45: 4 cổng

Cổng quang : 1 cổng SC (kích thước sợi: 9/125)

Bảng địa chỉ MAC

1K

Không gian đệm

1Mbit

Kiểm soát lưu lượng

Full duplex ; Half duplex

Delay

Lưu trữ và chuyển tiếp: 9,6μs; cắt ngang: 0,9μs

BER

<19-9

MTBF

100.000 giờ

Đèn tín hiệu

Đèn nguồn

Đèn kết nối quang

1x( tín hiệu kết nối Lan cổng 1x)

2x( tín hiệu kết nối Lan cổng 2x)

3x( tín hiệu kết nối Lan cổng 3x)

4x( tín hiệu kết nối Lan cổng 4x)

Nguồn cấp

DC5V 1A, AC220

Nhiệt độ hoạt động

-10 ~ 70 CC

Độ ẩm hoạt động

5% ~ 90%

Kích thước

26 mm ( H ) * 70 mm ( W ) * 94  mm ( D )

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 100 GNC-1114S-20 có 2 version là GNC-1114S-20A với kết nối quang chuẩn A và GNC-1114S-20B với kết nối quang chuẩn B.

Với version kết nối quang chuẩn A GNC-1114S-20A thương hiệu Gnetcom có thể hoạt động trên cả cáp single mode và cáp quang multi mode. Hình ảnh thực tế sản phẩm với thiết kế cổng quang đặt cạnh đèn tín hiệu và chân cắm nguồn cho thiết bị.

 

Thiết bị chuyển đổi quang điện Gnetcom GNC-1114S-20A có thể kết hợp với thiết bị chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100M GNC-1111S-20B hoặc mã sản phẩm có tính năng tương đương để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 4 cổng Lan với khoảng cách truyền tín hiệu quang 0-20km với 1 sợi cáp quang single mode, 0-2km với 1 sợi cáp quang multi mode.

 

Hình ảnh thực tế converter quang GNC-1114S-20B có thể truyền tín hiệu qua cáp quang single mode và cáp quang multi mode, trên cổng quang ghi rõ chuẩn B

 

Thiết bị chuyển đổi quang điện GNC-1114S-20B có thể kết hợp với converter quang, switch quang tốc độ 10/100 để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện. Hình ảnh thực tế thiết bị chuyển đổi quang lan GNC-1114S-20B kết hợp với switch quang HL-FT-4F2E để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện truyền tải qua cáp quang single mode 0-20km, multi mode 0-2km.

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100/1000 Gnetcom GNC-2114S-20 4 cổng Lan

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100/1000 Gnetcom GNC-2114S-20 4 cổng Lan

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100/1000 Gnetcom GNC-2114S-20 4 cổng Lan

 

Trang: 1234567
Sản phẩm cùng loại
Trang: 1234567
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen