Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100Mbps 2 cổng lan Gnetcom GNC-1112S-20 có 2 version là GNC-1112S-20A và GNC-1112S-20B.

Bộ sản phẩm gồm 1 thiết bị chuyển đổi quang điện (GNC-1112S-20A hoặc GNC-1112S-20B) và 1 adapter 5V đi theo thiết bị.

Thông số kĩ thuật converter quang 1 sợi 10/100Mbps 2 cổng lan Gnetcom GNC-1112S-20.

1 cổng quang chuẩn SC ( đầu vuông ) tốc độ 10/100Mbps

2 cổng Lan RJ45 tốc độ 10/100Mbps

Kết nối qua 1 sợi quang khoảng cách 0-20km với cáp quang single mode, 0-2km với cáp quang multi mode

Thương hiệu Gnetcom
Bảo hành 24 tháng.
Sản phẩm hỗ trợ CO,CQ cho công trình, dự án.

Converter quang 1 sợi 10/100Mbps 2 cổng Lan GNC-1112S-20A/B hỗ trợ 2 phương thức kết nối 10/100Base-TX và 100Base-FX. Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi được thiết kế với bộ điều khiển chuyển đổi và bộ nhớ đệm kết nối 2 loại phân đoạn hoạt động trơn tru. Bộ chuyển đổi quang điện có thể sử dụng khay nguồn tập trung 19" để gom các thiết bị tại tủ trung tâm.

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi quang điện GNC-1112S-20A/B

Tiêu chuẩn

IEEE802.3,
IEEE802.3U, 10/100Base-TX,
100Base-FX

Chuyển đổi qua cáp quang

Cáp quang multi-model
(50/125, 62.5/125);
Cáp quang single-mode
(8.3/125, 9/125, 10/125μm)

Kết nối

2 cổng RJ-45
1 cổng quang SC

Khoảng cách truyền

Multi-mode: 2km;
Single mode: 20km (có thể đặt hàng để mở rộng khoảng cách tới 80km)

Kiểm soát lưu lượng

Điều khiển lưu lượng cho chế độ full duplex
Điều khiển lưu lượng áp suất ngược cho chế độ half duplex

Nguồn cấp

DC5V

Sự tiêu thụ năng lượng

<2W

Nhiệt độ hoạt động

-100C đến 700C

Độ ẩm hoạt động

5%-90%

Giải phóng

26mm (H) * 70mm (W) * 94mm (D)

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100Mbps Gnetcom hỗ trợ 2 cổng mạng RJ-45 với chiều dài dây CAT5 tối đa lên tới 100m. Thiết bị có thể tự động nhận diện tốc độ truyền tín hiệu qua cổng mạng. Bộ chuyển đổi quang điện sử dụng 1 cổng quang SC để truyền và nhận tín hiệu.

 Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng lan Gnetcom có thể kết hợp 2 version GNC-1112S-20A và GNC-1112S-20B với nhau để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện 2 ra 2 cổng Lan tốc độ 10/100Mbps. Bạn cũng có thể kết hợp bộ chuyển đổi quang lan GNC-1112S-20 với các  thiết bị chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 Gnetcom , Netlink ... tương đương để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 2 cổng Lan tốc độ 10/100Mbps.

Một số hình ảnh cho sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng lan 10/100 Gnetcom

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 2 cổng Lan GNC-1112S-20
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 2 cổng Lan GNC-1112S-20
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 2 cổng Lan GNC-1112S-20
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 2 cổng Lan GNC-1112S-20
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 2 cổng Lan GNC-1112S-20
 



 

Trang: 12345678
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12345678
Hộp nối âm bàn, âm sàn sino amigo
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen