Dây nhảy quang Single-mode ST-ST | Optical patch cord ST-ST

Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode ST-ST

Dây nhảy quang single-mode, sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ); LC (LC/PC, LC/UPC, LC/APC).

Dây nhảy quang SingleMode ST-ST, Optical patch cord ST-ST

Giới thiệu chung dây nhảy quang SingleMode ST-ST

Dây nhảy quang Single mode ST/UPC – ST/UPC PATCHCORD ST – ST 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… Đầu nối ST/UPC-ST/UPC hoặc ST/APC-ST/APC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi(Duplex).

Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC PATCHCORD ST – ST Single-mode là sản phẩm được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng cáp quang với nhau, kết nối giữa các ODF, tủ hộp phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang… mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng cáp quang.

Dây nhảy quang single mode là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …

Dây nhảy quang ST-ST

Thông số kỹ thuật

Hình ảnh dây nhảy quang SingleMode ST-ST DX

Đầu nối phải: ST/UPC hoăc ST/APC, loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: ST/UPC hoặc ST/APC, sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

Chiều dài: Dây nhảy quang Single - mode ST-ST 15M 

Số lần kết nối: 1000 lần

 Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

 Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

 Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm

Loại: ST/UPC – ST/UPC hoặc ST/APC – ST/APC Single-mode: SM 9/125 (đơn mode)

Đầu kết nối: ST/ST

Kiểu sợi quang: Đơn mode

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước sóng: SM: 800~1000nm

Độ uốn cong: R = 3cm

Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang ST-ST single-mode

Đường kính cáp: 3.0mm

Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ: Vàng

Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt hàng của khách hàng

Dây nhảy quang ST-ST
Dây nhảy quang ST-ST
 

Công ty THC Computer  chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode ST-ST, Dây nhảy quang multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng. Quý khách hàng có nhu cầu mua dây nhảy quang ST-ST hoặc báo giá dây nhảy quang SM ST-ST vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn tốt  nhất.

 Quý khách có nhu cầu mua dây nhảy quang single-mode  ST-ST vui lòng liên hệ để được giá tốt nhất.

Công ty TNHH thương mại và công nghệ THC Việt Nam

Địa Chỉ: số 223 Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội

Website : newlink.com.vn - thietbimangthc.com – noyafa.vn

ĐT: 0972.714.063 – 0934.317.727  ZALO: 0934.317.727

 

Email: kinhdoanh.thc1@gmail.com

 

 

 

 

 

 

Trang: 12345678
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12345678
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen