Dây nhảy quang Single mode FC-SC, Dây nhảy quang Single mode FC-SC 5M, Single mode FC-SC, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m, dây nhảy quang Single Mode, Multi Mode LC-SC,SC-SC, LC-LC,ST-ST , FC-SC Dây nhảy quang Single mode FC-SC, dây nhảy quang single mode, multimode,ST-ST, Đầu nối ST/UPC-ST/UPC, Cáp quang.Dây nhảy quang SC-FC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối SC/UPC-FC/UPC, SC/APC-FC/APC cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex),Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC -FC/UPC 3m
 Dây nhảy quang Single-mode FC-SC | Optical patch cord SC-FC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-SC

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv..

Dây nhảy quang single mode được ứng dụng trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang Single-mode FC-SC

Dây nhảy quang Single-mode FC-SC


Thông số kỹ thuật

Dây nhảy quang SM SC/FC DX

 

Specification

Unit

FC, SC, LC

ST, MU

MT-RJ, MPO

E2000

Single-mode

Multi mode

Single mode

Multi mode

Single mode

Multi mode

Single mode

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

Insertion loss

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Return loss

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

Wavelength

nm

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

Interchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Vibration

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Operating temperature

-40~75

-40~75

-40~75

-40~75

Storage temperature

-45~85

-45~85

-45~85

-45~85

Cable diameter

mm

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Single-mode FC-SC

Loại: SC – FC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối: SC/FC

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước song: 1310, 1550 nm

Độ uốn cong: R = 3cm

Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

Lực nghiền nát: 550 N/cm

Kích cỡ, màu sắc sản phẩm

Đường kính dây danh định: 3,0mm

Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

Màu dây: màu vàng

Dây nhảy quang Single-mode FC-SC

 

Công ty THC Computer  chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode SC-FC, Dây nhảy quang multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng. Quý khách hàng có nhu cầu mua dây nhảy quang SC-FC hoặc báo giá dây nhảy quang SM SC-FC vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn tốt  nhất.

 Quý khách có nhu cầu mua dây nhảy quang single-mode  SC-FC vui lòng liên hệ để được giá tốt nhất.

Công ty TNHH thương mại và công nghệ THC Việt Nam

Địa Chỉ: số 223 Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội

Website : newlink.com.vn - thietbimangthc.com – noyafa.vn

ĐT: 0972.714.063 – 0934.317.727  ZALO: 0934.317.727

Email: kinhdoanh.thc1@gmail.com

 

 

 

 

 

 

 

 

Trang: 12345678
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12345678
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen