Dây nhảy quang Single-mode FC-FC – Optical patch cord FC-FC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode FC-FC

Dây nhảy quang FC- FC Singlemode

- Dây nhảy quang FC-FC: 5M 

Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex.

Dây nhảy quang  FC/UPC - FC/UPC, Dây patch Cord quang chiều dài 5M 

Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m… hoặc theo đơn đặt hàng, có khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng 

– plug and play. Theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang SM  FC – FC 5M  là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng APC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang

Dây nhảy quang FC-FC Singlemode 3M

hình ảnh Dây nhảy quang Single-mode FC-FC.

Dây nhảy quang single mode Đầu nối phải: FC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: FC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

– Số lần kết nối: 1000 lần

– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Single-mode FC-FC

Loại: FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối: FC/FC

Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước sóng: 1310, 1550 nm

Độ uốn cong: R = 3cm

Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc: 

Đường kính cáp: 3.0mm

Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ: Vàng

Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Dây nhảy quang FC-FC Singlemode 3M
Dây nhảy quang FC-FC Singlemode 3M


Công ty TNHH Thương Mại Và Công nghệ THC Việt Nam  chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang singlemode FC-FC, multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

Quý khách hàng có nhu cầu tìm hiểu dây nhảy quang, mua bán dây nhảy quang LS, Hãy đến ngay với  để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp.

Công ty TNHH thương mại và công nghệ THC Việt Nam

Địa Chỉ: số 223 Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội

Website : newlink.com.vn - thietbimangthc.com – noyafa.vn

ĐT: 0972.714.063 – 0934.317.727  ZALO: 0934.317.727

Email: kinhdoanh.thc1@gmail.com

 

 

 

 

 

 

 

 

Trang: 12345678
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12345678
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen