Dây nhảy quang Multimode SC-SC | Optical patch cord SC-SC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Multimode SC-SC

Dây nhảy quang SC-SC Multi-mode chiều dài :10 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang SC-SC Multimode được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Multimode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

day-nhay-quang-multimode-sc-sc-2.jpg

Thông số kỹ thuật
Dây nhảy quang Multimode SC-SC DX
Đầu nối phải: SC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: SC/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,

Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
Số lần kết nối: 1000 lần

Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

Suy hao phản xạ: UPC>50 dB
day-nhay-quang-multimode-sc-sc-2.jpg

Thông tin sản phẩm

·         Loại: SC/APC – SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.

·         Đầu kết nối: SC/SC

·         Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode

·         Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

·         Bước sóng: 800~1000nm

·         Độ uốn cong: R ≥ 3cm

·         Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm

·         Lực nghiền nát: ≤550N/cm

day-nhay-quang-multimode-sc-sc-2.jpg

Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode: SC-SC

Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm

Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ: màu da cam

Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

THC Computer nhận đặt sản xuất dây nhảy quang MM SC-SC và các loại dây nhảy quang khác với giá thành rẻ và chiều dài tùy chọn.

THC Computer chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang singlemode  SC-SC , multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

Công ty TNHH thương mại và công nghệ THC Việt Nam

Địa Chỉ: số 223 Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội

Website : newlink.com.vn - thietbimangthc.com – noyafa.vn

ĐT: 0972.714.063 – 0934.317.727  ZALO: 0934.317.727

Email: kinhdoanh.thc1@gmail.com

 

 

 

 

 

 

 

Trang: 12345678
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12345678
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen