Bộ chuyển đổi quang điện Media converter PRO-120S-20 10/100M Double Fiber , Single Mode , Exernal Power. 20KM 

Part Number                 : PRO-120S-20
Bảo hành                       : 12 tháng
Stock                              : Hàng có sẵn

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter PRO-120S-20 là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter PRO-120S-20 là loại converter quang Single Mode, 2 sợi quang. Media Converter PRO-120S-20 cung cấp tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn lên tới 20km

Media Converter PRO-120S-20 được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

 

 

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện media converter Pro-120S-20 10/100M


Part Number

PRO-120S-20

Mô tả

Media converter 10/100M Double Fiber , SM , Exernal Power. 20KM 

Khoảng cách truyền dẫn

20km

Bước sóng truyền/ TX Wavelength

1310nm

Bước sóng nhận/ RX Wavelength

1550nm

Loại cổng

SC, JR45

Tốc độ cổng quang

155 Mbps

Tốc độ cổng RJ45

10/100 Mbps

Loại kết nối

2 cổng quang

Chuẩn quang

Single Mode, Đơn mode

Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn

AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A

Kích thước

94mm x 72mm x 25mm



Hình ảnh cho sản phẩm: 

Bộ chuyển đổi quang điện PRO-120S-20
Bộ chuyển đổi quang điện PRO-120S-20 chính hãng.

Công ty TNHH Thương Mại và Công Nghệ THC Việt Nam

Địa Chỉ: 223 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội
Điện Thoại : 04.3244.4014
Hotline:  0934.317.727 – 0972.714.063
Email:  Kinhdoanh.thc1@gmail.com - hoangtuyet.thc@gmail.com
Website: 
thietbimangthc.com - newlink.com.vn

 

 



 

Trang: 123
Sản phẩm cùng loại
Trang: 123
Thanh Đấu nối, Thanh Đấu nối Patch Panel 24 Port Chân đồng
Cung cấp cáp HDMI unitek, Cáp hdmi Ugreen